Aðalfundur 2012

Fyrsti aðalfundur SÍTÓN var haldinn þann 10. október 2012 í sal Tónlistarsafns Íslands, Kópavogi.
Í stjórn félagsins voru kosnir Gylfi Garðarsson (formaður), Björgvin Þór Valdimarsson (gjaldkeri) og Jón Kristinn Cortez (ritari) en þeir höfðu forgöngu um stofnun félagsins vorið 2012 og voru kosnir í undirbúningsstjórn þess á stofnfundinum í maí s.l.
Varamenn í stjórn voru kosnar Dagný Marínósdóttir, Linda Margrét Sigfúsdóttir, Marta Sigurðardóttir og Guðfinna Guðlaugsdóttir. Skoðunarmenn reikninga voru kosnir Þórir Þórisson og Sigvaldi Snær Kaldalóns.

Verkefni frá stofnfundi
Formaður gerði grein fyrir störfum undirbúningsstjórnar eftir stofnfundinn. Félagið var skráð og fékk kennitölu, keypt var veflénið „siton.is“, kynningarefni var útbúið og dreift á tveimur tónlistakennarþingum haustsins og þingi skólastjóranna. Greinargerð með umsókn um aðild að Fjölís er tilbúin.

Verkefni komandi vetrar
Af verkefnum félagsins fram að næsta aðalfundi hefur umsókn um aðild að Fjölís algeran forgang. Að auki verður áhersla á fjölgun félaga, innheimtu félagsgjalda og kynningu félagsins. Uppsetningu vefsíðu og ýmsum öðrum málum verður reynt að sinna eftir föngum.

Stofnfélagar
Eftirfarandi meðlimir, sem sátu stofnfundinn í maí og þennan fyrsta aðalfund, eru stofnfélagar SÍTÓN:

Flautubókin
Gítarskólinn
Hlustun og greining
Höfum gaman ehf
Ísalög
Kaldalónsútgáfan
Nótnaútgáfa B.Þ.V.
Nótuútgáfan
Opus og tónfræðibækurnar
Skálholtsútgáfan

Þessi færsla var birt undir Fréttir. Bókamerkja beinan tengil.

Færðu inn athugasemd

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Breyta )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Breyta )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Breyta )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Breyta )

Tengist við %s